Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้นี้สำหรับผู้ชื่นชอบ"Twilight & Newmoon Movie" พูดคุยเรื่องหนัง&อัพเดทข่าวHotประจำวันของเหล่านักแสดง  

สวัสดีค่ะพี่น้องชาวทไวไลท์ที่รักทุกท่าน...

พบกันที่เก่า .. เวลา(เดิม)แบบนี้ทุกวันจันทร์-เสาร์นะค่ะ อิอิ

วันนี้พี่กอล์ฟเราจะฉายหนังจนจบนะค่ะ .. คอยติดตามชมได้เลยค่ะ

....

หลังจากหนังจบแล้วคิดไว้ว่าจะมีเกมมาให้เล่นกันสัปดาห์ละ1 ครั้งค่ะ

อาจจะเป็นเกมตอบคำถามเกี่ยวกับทไวไลท์และนิวมูน .. เหมือนที่พี่พลอยเคยเล่นนะค่ะ

แต่ครั้งนี้อาจจะไม่ได้มีแค่ในหนังสือแต่จะมีตามข่าวที่พวกเราติดตามกันทุกวันด้วยค่ะ

จะเรียกว่าเป็นเกมแฟนพันธุ์แท้ทไวไลท์ก็ได้ค่ะ .. มีแจกกิ๊ฟให้ด้วยค่ะ ^^

แต่สำหรับวันนี้เชิญร่วมพูดคุยกันพร้อมอัพเดทข่าว .. และชมหนังได้เลยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 25 ส.ค. 52 11:19:20

จากคุณ : EVERYTHING iS NOTHING
เขียนเมื่อ : 25 ส.ค. 52 11:14:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com