Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพื่อนๆคะ...เรื่องไหน ควรจะเลิกดองได้แล้วคะ (- -")  

เรามีแผ่นดองเค็มอยู่หลายเรื่อง บางเรื่องก็ดูครึ่งๆกลางๆ ก็เลิกไป
บางเรื่องก็ว่าจะดูๆมาหลายว่าแล้ว ก็ยังไม่เริ่มซะที
รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำด้วยค่ะ ว่าเรื่องใด..ที่เราควรขุดขึ้นมาดูโดยไว (เพราะเค้าฮิตกันไปหลายชาติแล้ว -"-)

Nurse Aoi
Gokusen 2
Sore wa Totsuzen/It was sudden, like a storm
Anego
H2
Sapuri
Papa to Musume
Code Blue
Osen
Antique
Mukodono! My husband
Love generation
Bloody Monday                
Crying out for Love, In the Center of the World
Last Christmas

เรื่องไหนที่สนุกสุดๆมั่งคะ กะว่าจะรีบโละล๊อตนี้ไป เพื่อต้อนรับล๊อตใหม่แล้วค่ะ55+

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : วัตถุ22ให้ความหวานแทนน้ำตาล
เขียนเมื่อ : 25 ส.ค. 52 22:14:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com