Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หาร้านขาย cd Anima ที่ฮ่องกงครับ  

รบกวนท่านใดพอจะทราบว่า มีร้านขายพวก  cd anima อยุ่แถวไหนบ้างช่วยบอก
หน่อยครับ ผมไม่เคยไปฮ่องกง เลยไม่มีข้อมูล ผมจะพักแถวๆโรงแรม goldendragon
ไม่แน่ใจว่า อยู่ฝั่งเกาลูน แถวๆที่เขาเรียกว่า มงก๊ก สะกดไม่ถูกครับ
ออกเสียงประมาณนี้ เพื่อนจะพาไปเที่ยว จะไปพรุ่งนี้แล้วครับ ผมอยากได้ cd anima
แท้ๆ มานานแล้ว ได้แต่ download จากเน็ทมาฟัง เป็นพวกไฟล์ mp3
แบบว่าหูหาเรื่อง เพลงเพราะแต่ฟังกับเครื่องเสียงดีๆนี่ มันขี้ฟ้อง ฟังออกเลยว่า
เสียงมันแห้งๆแบนๆ  เลยอยากฟังจาก cd โดยตรงว่ามันจะต่างกันมากไหม
โดยเฉพาะเพลง จาก Anima เรื่อง Fruitbasket นี่เพราะมากๆ ฟังแล้วผ่อนคลาย
ดีจริงๆ ไม่รู้จะหาได้หรือเปล่า ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : labs
เขียนเมื่อ : 27 ส.ค. 52 14:17:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com