Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขออนุญาต เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งในห้องนี้ด้วยคนนะครับ  

สวัสดีครับพี่ๆน้องๆห้องเพชรฯ

ผมอ่านเพชรฯจบ มาได้แค่ 2 ปี แล้วก็เริ่มเข้ามาในนี้ประมาณปีกว่า แต่ไม่ทราบจะเริ่มอย่างไรครับ แหะๆ

ไม่มีอะไรมากครับ ผมแค่ขออนุญาตแนะนำตัวอย่างเป็นทางการกับเขาเสียที
(หลังจากได้แต่ซุ่มอ่านอย่างเดียวมานาน)

เนื่องเพราะ ผมรู้สึกประทับใจกับปฏิสัมพันธ์ต่อกันของเพื่อนๆหลายคนในห้องนี้อย่างบอกไม่ถูก รู้แต่อ่านแล้วรู้สึกดีครับ

จึงขอเข้ามาแนะนำตัว เพื่อขอมาร่วมด้วยคนน่ะครับ ผิดถูกอย่างไรแนะนำผมได้เลยครับ

ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : ภูผาแสงตะวัน
เขียนเมื่อ : 27 ส.ค. 52 22:40:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com