Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้นี้สำหรับผู้ชื่นชอบ"Twilight & Newmoon Movie" พูดคุยเรื่องหนัง&อัพเดทข่าวHotประจำวันของเหล่านักแสดง  

สวัสดีค่ะพี่น้องที่เลิฟทุกท่าน .. วันศุกร์สุดสัปดาห์อีกแล้ว

เวลาช่างผ่านไปเร็วจริงๆเลยค่ะ .. และสมาชิกแก้งค์เราก็ยังรักกันไม่เปลี่ยนแปลง

--

เมื่อวานพี่กอล์ฟได้ฉายหนัง(Twilight)จบไปแล้วนะค่ะ .. ใครพลาดคงเสียดายน่าดู

แต่ไม่เป็นไรค่ะ .. สามารถดูกระทู้ย้อนหลังของเมื่อวานได้ .. สัมผัสบรรยากาศการดูหนังร่วมกันในกระทู้ไปอีกแบบ

และหลังจากหนังจบ .. มดจะมีเกมถาม - ตอบ เกี่ยวกับทไวไลท์และนิวมูนมาให้เล่นกัน

คำถามจะเอามาจากในหนังสือ ในหนัง และตามข่าวเก่าๆที่เราเคยอัพเดทไปนะค่ะ

ยังไงขอเริ่มเล่นอาทิตย์หน้านะค่ะ .. อาทิตย์นี้ก็เก็บข้อมูลกันไปก่อนทั้งคนถาม - คนตอบ อิอิ

จากคุณ : EVERYTHING iS NOTHING
เขียนเมื่อ : 28 ส.ค. 52 10:35:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com