Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

**กระทู้แปะรูป Part2** หัวข้อดารากับสื่อ{แตกประเด็นจาก A8233518}  

หลังจากPartแรกฝนตกพรำๆก็มีพี่ๆเพื่อนชาวซากุระมาร่วมกันแปะรูปงามๆให้ชื่นอกชื่นใจเปียกปอนกันถ้วนหน้า^^ มิกิก็เลยแตกPart2ประจำอาทิตย์นี้ขึ้นมาอีกนะคะ ก็คงจะเปิดต่อไปเรื่อยๆทุกอาทิตย์(มั้ง)ถ้าทู้นี้ไม่ได้ไร้แก่นสารจนเกินไปนะคะ(แอบรู้สึกว่าเป็นทู้ที่ไม่ได้ให้สาระอะไรเท่าไหร่ รู้สึกผิดค่ะ 5555+)

ตอนแรกว่าจะแตกเป็นทู้โหวต แต่พอเป็นการแตกทู้มันเลยให้โหวตไม่ได้ซะงั้น= = เลยขอให้โหวตกันในrepกันเลยนะคะว่าอาทิตย์หน้าเอาเป็นหัวข้ออะไรดี^^

ตอนนี้มีที่คุณรักแท้ไม่มีในโลก เสนอมา2หัวข้อค่ะ คือ
1.ดาราสัตว์เลี้ยง
2.แชะข้ามวง
อันที่3-4มิกิคิดเพิ่ม จะได้มีตัวเลือกเยอะขึ้น^^
3.มาหิวด้วยกันเถอะ!!(ดารากับของกินค่ะ)
4.in magazine(รูปจากแมกกาซีนค่ะ)
มาโหวตกันด้วยนะคะ 1คน1โหวตค่ะ~~

ส่วนหัวข้อในคราวนี้ขอเป็น..
"ดารากับสื่อ"ค่ะ ประมาณว่าในงานแถลงข่าว เป็นพิธีกร เป็นดีเจ เป็นนักข่าว ถือไมค์ เป็นพรีเซนเตอร์ ฯลฯ ค่ะ หัวข้อคราวนี้ค่อนข้างกว้าง และน่าจะง่ายกว่าครั้งที่แล้วนะคะ มาร่วมสนุกด้วยกันนะคะ@^^@

ปล.กระทู้ที่แล้วขอบคุณคุณAkaba คุณKopple น้องโม คุณรักแท้ไม่มีในโลก พี่เอิง คุณความรู้สึกช๊าช้า คุณdewlala คุณsubayoko คุณsquidyying คุณStory-Dolly พี่เฟิร์ทส คุณSPEED STAR คุณkireide คุณกิมตึ๋ง พี่by request คุณRadiogirl คุณแพ้รอยยิ้ม และคนอื่นๆที่มิกิอาจจะพิมพ์ไม่หมดที่เข้ามาร่วมทักทาย ให้กิ๊ฟ และแปะรูปงามๆนะคะ^/l\^

แก้ไขเมื่อ 28 ส.ค. 52 21:38:16

จากคุณ : Satohara Miki
เขียนเมื่อ : 28 ส.ค. 52 21:37:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com