Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเก่งEngไปแก้ข่าวทีครับ  

น่าจะถูกห้องะเพราะฝากแก้ข่าว(ถ้าผิดแล้วดนลบฝากไปตั้งที่ห้องที่ถูกด้วยครับ)

ไอเมลส่งต่อๆดันส่งไปถึงชาวต่างชาติ

เนื้อหาในเมลมีดังนี้

ปอเต็กตึ้งชำแหละศพไร้ญาติเอาไปเผารวมเพื่อลดที่เก็บศพ

กับภาพ

ปอเต็กตึ้งกำลังกินข้าวเที่ยง(กินหมูผัดขิงมั๊ง)

ไอบ้าที่ใหนก็ไม่รู้ ทำให้มันดูต่อเนื่องเป็นปอเต็กตึ้งกำลังช้ำแหละศพเพื่อแด๊กกเปิดเมนูพิเศษซะงั้น

แล้วสาปแช่งแก่พวกโง่ๆว่าถ้าไม่ส่งต่อจะงั้นงี้

ไอพวกโง่ๆก็เป็นเหยื่อให้มันส่งต่อเรื่อยๆ

สุดท้ายงามใส้ใหมหละ

ไปถึงมือต่างชาติ

มันเอาอับขึ้นบล๊อก

ใครใจไม่แข็งห้ามดูภาพ

เป็นโรคย้ำคิดย้ำทำ ภาพติดตาทำให้เกิดภาพหลอน หัวใจล้มเหลว

ภาพข้างในชำแหละคนถึงกระดูกครับ ชำแหละหัวจนเหลือแต่กระโหลกด้วย(เลาะเนื้อออกหมดเพราะเปลืองที่เก็บ)ใครรับไม่ได้ก็ข้ามๆไปเลยครับ

http://blogs.asiantown.net/-/1344/

อีกที่ครับ

http://www.documentingreality.com/forum/f10/cannibals-very-graphic-lots-photos-hd-24698/

คอมเม้นข้างในเสียๆหายๆว่าๆเป็นพวกซอมบี้บ้างหละไม่ใช่คนบ้างหละด่าว่า F**k WTF บลาๆๆๆ คนไทยเสียหายหมด

ใครเก่งENGไปแก้ข่าวทีครับ

อ่อสมัครสมาชิกก่อนโพสไม่งั้น

Biology พิมพ์ว่า:
โพสแก้ความกระจ่างไปประมาณยี่สิบบรรทัด ... มันดันบอกให้ล็อกอิน

หายหมด ..... เซ็ง

ขอสาปแช่งไอคนที่ทำฟอร์เวิดเมลนะครับขอให้อะไรที่มันแช่งคนอื่นๆเข้าตัวมันให้หมดครับ

ใครได้ไอเมลอันนี้มาแล้วคิดกำลังจะส่งต่อเพราะกลัวคำแช่งก็หยุดเถอะครับ

คุณจะยอมให้ไอบ้าหน้าใหนก็ไม่รู้มีอำนาจ บงการชีวิตคุณเลยหรือ
มันแช่งให้คุณตายถ้าไม่ส่ง มันมีอำนาจขนาดนั้นเลยหรือ
ไอคนแช่งอาจจะเป็นหัวเกรียนร้านเน็ทคุณยอมให้มันสั่งคุณหรือ?

ถ้าคุณไม่สบายใจก็หลังไมค์คำสาปมาให้ผมทั้งหมดก็ได้ครับ
ผมขอยอมรับคำสาปทั้งหมดเพื่อหยุด วงวร อุบาทนี้ไว้เองแต่ต่อให้แช่งให้ตายขนาดใหนผมก็ไม่ส่ง ผมขอท้าทายกับคำสาป

จากคุณ : NJ_kung
เขียนเมื่อ : 29 ส.ค. 52 04:36:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com