Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้นี้สำหรับผู้ชื่นชอบ"Twilight & Newmoon Movie" พูดคุยเรื่องหนัง&อัพเดทข่าวHotประจำวันของเหล่านักแสดง  

สวัสดีวันเสาร์~วันสบายๆนะค่ะ ^^

ช่วงนี้กระทู้เรามีสมาชิกเพิ่มขึ้นบ่อย .. เป็นที่น่าดีใจค่ะ

ตั้งแต่ที่พี่พลอยตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา .. ก็มีคนรักทไวไลท์เพิ่มขึ้นตลอด

ต้องขอบคุณพี่พลอย .. พี่สาวคนสวยของเรา .. ที่สร้างบ้านหลังน้อยๆนี้ขึ้นมา

เพื่อให้คนรักทไวไลท์ได้มารวมตัวกัน .. พูดคุยกัน .. จนได้รู้จักสนิทสนมกัน

ถึงแม้ตอนนี้สมาชิกเก่าๆจะหายไปบ้าง .. แต่ก็เข้าใจค่ะว่าพี่ๆน้องๆคงยุ่งกัน

แต่พวกเราก็คิดถึงกันเสมอ .. นานๆจะแวะเข้ามาทักทายบ้าง .. ให้รู้ว่าเราไม่ได้หายไปไหน

มดก็อยากให้บ้านของเราอยู่ด้วยกันแบบนี้ไปทุกวันๆ .. อย่าเพิ่งเบื่อกันไปซะก่อนนะค่ะ อิอิ

ปล. คิดถึงพี่พลอยจังค่ะ .. วันก่อนโทรไปพี่เรียนอยู่ .. ยังไงก็สู้ๆนะค่ะพี่พลอย สาวๆในกระทู้เป็นกำลังใจให้ค่ะ ^^

ปล. คิดถึงสมาชิกชาวแก้งค์ของเราทุกคนด้วยค่ะ

จากคุณ : EVERYTHING iS NOTHING
เขียนเมื่อ : 29 ส.ค. 52 11:13:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com