Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำไมคุณป๊อก ปิยธิดา ถึงออกจากช่อง 3 ล่ะครับ  

เคยอ่านเจอนานแล้วในนี้ แต่จำไม่ได้ พอค้นอีกก็หาไม่เจออะครับ

อยากทราบว่าช่อง 3 ไม่ดีหรือว่ามีปัญหาอะไรกันหรอครับ

แล้วคุณป๊อกออกมาตั้งแต่เมื่อไรครับ จำได้ว่าตอนอยู่ช่อง 3 เป็นนางเอกที่ดังแล้วก็เล่นละครสนุกมาก ผมได้ดูหลายเรื่องเลยทั้งๆที่ตอนนั้นก็ยังเด็กไม่สามารถนอนดึกได้นัก แต่อยู่ดีๆคุณป๊อกก็หายไปนาน มาเห็นอีกทีก็มาเล่นนางทาสให้ช่อง 7 ซะแล้ว

ตอนแรกก็เสียดายนะมาเล่นนางทาส เมียหลวง ไม่ได้เป็นนางเอกชัดเจนแบบเดิมเลยสักเรื่อง แต่ก็ดีใจนิดหนึ่งกับการกลับมาเป็นนางเอกแบบชัดเจนอีกครั้งในส้มหวาน น้ำตาลเปรี้ยวอะครับ นึกว่าจะหลุดวงไปเป็นตัวประกอบเด่นๆแทนซะแล้ว

แล้วไม่ทราบว่าคุณป๊อกจะมีโอกาสกลับมาเล่นให้ช่อง 3 อีกบ้างไหมครับ หรือว่าไปแล้วไปลับ

จากคุณ : Keichun
เขียนเมื่อ : 30 ส.ค. 52 15:42:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com