Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(โหวตค่ะ)สำหรับผู้ชื่นชอบพระนางละครเรื่องวงเวียนหัวใจ หลังจากจบเรื่องนี้แล้วคุณอยากเห็นเขาทั้งคู่แสดงเรื่องอะไรอีกค่ะ  

เสราดารัล (37 คน)
  วนาลี (4 คน)
  วิมานเมขลา (2 คน)
  อื่น ๆ(บอกชื่อเรื่องด้วยนะคะ) (3 คน)

80.43%
  เสราดารัล (37 คน)
 8.70%
  วนาลี (4 คน)
 4.35%
  วิมานเมขลา (2 คน)
 6.52%
  อื่น ๆ(บอกชื่อเรื่องด้วยนะคะ) (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 46 คน

ขอความคิดเห็นค่ะ  สำหรับแฟน ๆ ละครวงเวียนหัวใจ ที่ละครจะลาจอแล้วในคืนวันพรุ่งนี้ หลาย ๆ คนชื่นชอบในการแสดงของพี่เวียร์และพี่พิ้งกี้ ที่แสดงได้เข้าขากันมาก  ทำให้แฟนละครอย่างเรา ๆ อินกันน่าดู  และพร้อมใจกันตั้งฉายาที่น่ารัก ๆ ให้กับเขาทั้งคู่ ว่า"ที่รักกับไอ้โรคจิต" หลังจากจบเรื่องนี้แล้วอยากให้ทั้งคู่มาเจอกันอีก เพื่อน ๆ ว่าเรื่องไหนเหมาะกับพระนางคู่นี้คะ

จากคุณ : ต้นอ้อต้นตาล
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 52 18:26:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com