Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

{ RATE } ** สอบถามคุณสาวๆครับ - ถ้าคุณตั้งใจจะกินผู้ชายคนนึง แต่เค้าไม่เล่นด้วย คุณจะโกรธหรือเสียเซลฟ์มากมะครับ ?? **  

..... สอบถามความเห็นของสาวๆหน่อยครับ ว่าคนอื่นเป็นอย่างไรกันบ้าง กับกรณีนี้ แบบว่า พอดีเจอน้องคนนึงอาละวาดแล้วก็ป่วนอยู่ตลอดสัปดาห์เลยอ่ะครับ เรื่องของเรื่อง คือน้องเค้าจะหาทาง ฟาด ผมให้ได้ ไอ้ผมก็ดันเล่นตัว ไม่ยอมให้ ฟาด มันก็เลยเป็นเรื่องอ่ะดิ่ครับ อิอิ

..... สงสัยว่า กะอีแค่ไม่เล่นด้วยนี่ทำไมจะต้องโมโหโกรธากันขนาดนั้น อิอิ ไม่รู้ว่าสาวๆคนอื่นเป็นเหมือนกันมะครับ เวลาเล็งๆใครสักคนเอาไว้ ตั้งใจหมายมั่นว่าจะกินให้ได้ แต่พอเค้าไม่เล่นด้วย ก็เลยต้องหาทางแก้แค้นให้ได้ เอ .. น่ากลัวนะครับ สาวๆสมัยนี้ ( เข็ดแล้ว คริคริ )

จากคุณ : joblovenuk
เขียนเมื่อ : 4 ก.ย. 52 09:33:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com