Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าคุณเป็น "กล้า" จะรัก "หนูยิ้ม" อยู่ไหม โดนยำหนักๆอย่างต่อเนื่องขนาดนี้[รอยรักรอยบาป]  

ถึงร้ายก็รัก..เพราะรักแท้แก้ได้..ทุกอย่าง ฮ่าๆ (28 คน)
  ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียที่จะรัก (30 คน)

48.28%
  ถึงร้ายก็รัก..เพราะรักแท้แก้ได้..ทุกอย่าง ฮ่าๆ (28 คน)
 51.72%
  ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียที่จะรัก (30 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 58 คน

โหวตขำๆนะครับอย่าซีเรียส

พอดีผมนั่งถกกับคุณแฟนอยู่นานว่าถ้าผมเจอผู้หญิงที่ทำผมสะบักสะบอมขนาดนี้ผมคงถอยแล้ว

ก็ตั้งแต่กล้าโผล่มา มีฉากในวันแรกที่หนูยิ้มกลับจากอังกฤษฉากเดียวเองที่หนูยิ้มวิ่งเข้าไปให้กล้าช่วย

ที่กล้าไม่โดนตบตี เพราะยังไม่รู้ว่ากล้าเป็นลูกของอิ่ม นอกนั้นโดนแบบยำใหญ่ใส่สารพัดนึก

ทั้งตบ ทั้งถีบ เอาไม้อันใหญ่ๆฟาดอยู่หลายครั้ง

เมื่อวานโดนทั้งหัวแตก แขนเดาะ เอามือกำมีดจนบาดมือ โดนถีบขาจนล้ม เอาน้ำสาดอีก

โห ต่อไปจะเจออะไรอีกเจ้ากล้า ฮ่าๆ

กว่าจะจบเรื่องเจ้ากล้าจะพิการก่อนคุณระย้าไหมเนี่ย

แต่คุณแฟนบอกว่า หนูยิ้มรักกล้านะ รำพึงถึงบ่อยๆว่าไม่ควรเป็นลูกศรัตรู

ก็รู้นะเหตุผลของหนูยิ้ม แต่สงสารกล้า ฮ่าๆ

ถ้าคุณเป็นกล้า คุณจะรักหนูยิ้มต่อไปไหม และจะทำยังไงดีถ้าเจอเหตุการณ์แบบนี้

จากคุณ : Sa-Cool
เขียนเมื่อ : 7 ก.ย. 52 01:14:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com