Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้นี้สำหรับผู้ชื่นชอบ"Twilight & Newmoon Movie" พูดคุยเรื่องหนัง&อัพเดทข่าวHotประจำวัน  

สวัสดีวันจันทร์ชาวทไวไลท์ทุกท่านนะค่ะ .. ^0^

เมื่อวานหยุด .. ได้ไปไหนกันมาบ้างเอ่ย .. หรือพักผ่อนอยู่บ้านกัน

วันอาทิตย์มีมิตติ้งเล็กๆ .. (เล็กจริงๆ) มีไปกัน 7 คนคือ พี่พลอย พี่อ้อม พี่ปลา พี่กิ๊ก พี่แพม น้องนิ และมด

แต่ความสนุกเกินคำว่าเล็กค่ะ .. เพราะเม้าส์กันกระจาย&กินกันกระจายด้วยค่ะ โหะๆๆ

ครั้งนี้ใครที่ไม่ได้มา .. ครั้งหน้าใครว่างก็เชิญนะค่ะแล้วจะรู้ว่ามันสนุกจริงๆค่ะ

ปล. เมื่อวานกลับเร็วไปหน่อย .. แต่ถือว่าคุ้มทั้งอาหารและเสียงหัวเราะนะค่ะ .. มาไม่เสียเที่ยว อิอิ

แก้ไขเมื่อ 07 ก.ย. 52 10:41:52

จากคุณ : EVERYTHING iS NOTHING
เขียนเมื่อ : 7 ก.ย. 52 10:11:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com