Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[รุกฆาต]] ขอชมคนเขียนบทโดยคุณคราม..ว่าคิดได้ไงอ่า..กระชากใจ + น้ำตาสุดๆ(เพลิงกับตะเภา)เซอร์ไพร์เกี่ยวกับองอาจด้วยนะ  

ขอชมคุณครามคะว่า..คิดบทได้ไงเนี่ย...สุดจะกระชากใจมากๆๆๆ....ถึงแม้จะรู้เรื่องในตอนต่อไปบางส่วนบ้างก็เถอะคะ..แต่ดูฉากที่ พี่เพลิงยิงน้องตะเภาแล้วขุดหลุมกลบด้วย โหย...น้ำตาร่วงคะ...กระชากใจมากๆ ใครจะไปคิดว่าคนที่เรารักมากที่สุดจะฆ่าเราได้ลงคอเพราะในเรื่องน้องตะเภาคิดว่าเพลิงทำตามแผน..และที่ลืมไม่ได้ นักแสดงคะ(พี่ซีกับเชียร์)แสดงได้ถึงอารมณ์มากๆ...เรียกน้ำตาคนดูได้จริงๆคะ...และมันเป็นการหักมุมที่สุดยอด...ขอชมคะว่าเล่นได้เยี่ยมจริงๆ ใครที่ต่อว่าคุณคราม อย่าว่าเลยนะคะ(ความเห็นส่วนตัว) เพราะเท่าที่ดูละครมา น้อยจนแทบจะไม่เห็นเลยที่คิดว่าให้คนรักของตัวเองฆ่าเราตาย หาดูละครแนวนี้ได้ยากมาก มันเป็นอีกฉากนึงที่เรียกน้ำตาแฟนคลับและคนรัก+อินในคมแฝก+รุกฆาตได้ดีที่สุด..ตอนท้ายๆ(ขอเข้าข้างความคิดตัวเองนิดนึงนะ)อาจมีมีการกลับมาขององอาจกับกระรอกก็เป็นได้ เพราะองอาจ ณ ตอนนี้ เป็นสิ่งที่วิหคคิดขึ้นมา ย้ำ!!นะจ๊ะว่าคิดขึ้นมาไม่ใช่ผีหรือวิญญาณเพราะฉะนั้นอาจจะเป็นไปได้ที่องอาจยังมีชีวิตอยู่จริงๆ(ความหวังของตัวฉันเอง อิอิ) แต่วิหคและทุกคนคิดว่าตายไปแล้วเพราะฉะนั้นการที่พวกเรารวมคนทั้งเรื่องเลยนะ อาจจะสามารถคิดถึงคนที่เรารักจนเกิดเป็นความเพ้อฝันขึ้นมาได้ เพราะมันคือละคร และในเรื่องวิหคออกแนวเพ้อๆ (จริงป่าวหว่า - -" ดูจากสถานการณ์) ขอ + ตัวเองไปด้วยนะ 555 อินจัดอ่าอยากให้กลับมามากๆๆ สุดท้าย ไม่รู้จะบอกว่าอะไรดีอ่า..ขอชมว่า เก่งมากๆเลยคะ คุณคราม กับทุกๆคนที่ทำให้มีละคร คมแฝกกับรุกฆาต พวกคุณสุดยอดจริงๆคะ..สมแล้วที่ได้เรตติ้งสูง ขอให้สูงไปอีกนะคะ สา..ธุ
* ท่านผู้ใดที่รัก+อิน+บ้าละคร เรื่องนี้ ..มาแสดงความเห็นกันบ้างนะ..อยากรู้ว่ามีใครคิดเหมือนเรามั่งอ่า..ขอบคุณคะ..ยาวมาก(อินจัด)*

*-*อัพเดตมาสดๆร้อนๆจ้า ใครมีFacebook น่าจะเห็นและ ขอยืนยันว่านี่คือข้อความจริงๆจากFacebook นะ ไม่ได้เขียนเองแต่อย่างใด ดีใจมากเลยรีบอัพให้ทุกๆคน ขออนุญาตเลยนะคะ คุณคราม แหะๆ*-*
"คุณคฑา บุษปะเกศ" ก่อนนอนกระซิบบอกแฟนคลับนักแสดงที่หลงผิดมาแอดคุณคฑา กำลังผลิต รุกฆาต ตอนที่ 19 ชื่อตอน Return of EAT-ANU-SHOW ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ

จากคุณ : Minimus
เขียนเมื่อ : 7 ก.ย. 52 23:59:32 A:124.122.5.44 X: TicketID:231889

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com