Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ิBuzzer beat ใครดูฉากนี้ แล้วทำใจไม่ได้เหมือนผมบ้างครับ (อิจฉาเจ้าพีสุดๆ)  

ไม่ได้เข้าห้องนี้มาหลายอาทิตย์แล้ว ขอตั้งกระทู้ เรียกเรตติ้งหน่อยนะครับ

บังเอิญว่า ลองโหลดเรื่องนี้มาดูนานแล้ว อาิทิตย์สองอาทิตย์ พึ่งดูวันก่อน ปรากฎว่า ดูไปจนถึงตอนนี้แหละ ก็เริ่มทำใจไม่ได้

เรื่องนี้ ผมชอบ ฉาก และมุมมองของผู้กำกับนะครับ  บทก็โอเค ลื่นไหลดี

แต่ที่ไม่ชอบคือ ดาราหญิง เปลืองตัวเกินไป บางฉากไ่ม่น่ามีก็ดันมีซะงั้น

ไม่ทราบว่าเรตติ้งดีหรือปล่าวทีีญี่ปุ่น

เริ่มจากภาพ แบบ ธรรมดาก่อน

จากคุณ : จิบเดียวก็ซื้งแมน
เขียนเมื่อ : 8 ก.ย. 52 20:09:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com