Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คมแฝก >>> รุกฆาต >>> ทำไมกระแสของคู่เชียร์ กับซี ถึงดูดังกว่าคู่อื่นคะ  

คือไม่ใช่แฟนพันธุ์แท้ของสองเรื่องนี้ค่ะ  แบบว่าถ้ากดผ่านแล้วชอบตอนไหนถึงดูค่ะ  ซึ่งส่วนใหญ่ก็มักไม่ค่อยดูตอนบู๊เท่าไหร่ค่ะ  เจอฉากน่ารักของคู่คุณป๋อ  กับนุ่น  หรือเชียร์  กับซี  ถึงจะหยุดดูค่ะ

แต่เท่าที่อ่านในกระทู้เนี่ยส่วนใหญ่จะเป็นคู่เชียร์  กับซี เยอะกว่าคู่อื่นๆ  ในเรื่อง  เลยอยากทราบเหตุผลว่าทำไมถึงชอบคู่นี้เป็นพิเศษคะ

สำหรับเท่าที่ดู  ชอบคู่นี้เพราะน่ารักค่ะ  ดูเข้าคู่กันดี  แต่บางตอนก็อดน้ำตาไหลไม่ได้

จากคุณ : lovelypinky
เขียนเมื่อ : 9 ก.ย. 52 13:46:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com