Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

5 แพร่ง....มันขโมย เงิน ผมไป 150 บาท ครับ  

มาขอ เสียง คนที่ โดน 5แพร่ง เล่นงานครับ

เซ็งชีวิต สุดๆ เหมือนเอาตังค์ ไปโยนทิ้ง

จ่าย 30 บาท แล้ว ขอดู ตอน"คนกอง" เรื่องเดียว ได้มั้ยเนี่ย

เสียใจสุดๆ ที่ พวกคุณทำหนัง อย่างนี้ออกมา

เลิกคบ พอกันแค่นี้ นะ

จากคุณ : the palmmint
เขียนเมื่อ : 9 ก.ย. 52 22:01:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com