Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เคน ธีรเดช หล่อขนาดนั้นเลยเหรอครับ?  

คือถามผม ผมก็ว่าแกหล่อนะครับ หล่อมากๆด้วย แต่รู้สึกว่าแกจะหล่อเทพเกินไปซะแล้ว พูดถึงทีไรก็มีแต่คนชม คือถ้าพูดถึงนักแสดงหล่อๆคนอื่นๆ อนันดา ติ๊กเจษ คีนู ฯลฯ ทุกคนก็บอกว่าหล่อนะ หล่อ แต่พอพูดถึงเคนปุ๊บ ผมสังเกตว่าแต่ละคนจะมีอาการ ตาปิ๊งๆ ล่องลอย พร้อมกับพูดเสียงแผ่วๆว่า "พี่เคนนนนน"

และยิ่งมาแน่ใจว่าแกต้องหล่อเทพแล้วแน่ๆ เมื่อตัวอย่าง รถไฟฟ้า มาหานะเธอ ที่เห็นในโรงวันนี้ ประตูเปิดปุ๊บ พี่เคนโผล่หน้ามาปั๊บ เสียงสาวๆทุกคนในโรงแบบว่า "อ๊ายยยยยยยยยยยยย" และยังอ๊ายย อ๊ายยย อ๊ายยย ไปจนตัวอย่างจบ ตัวอย่างจบแล้วก็ยังได้ยินเสียงซุบซิบๆๆคิกคักๆกันอีก

แกหล่อขนาดนั้นเลยเหรอครับเนี่ย แล้วมีดารานักแสดงท่านไหนหล่อ / สวยขั้นเทพแบบนี้อีกมั้ยครับ?

จากคุณ : CARAGIO
เขียนเมื่อ : 9 ก.ย. 52 22:24:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com