Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ต้องใช้ซุปเปอร์โรบอทสักกี่ตัวครับ ถึงจะจม"ยูเอฟโอยักษ์"ในเรื่องID4ลงซักลำได้(หุ่นต้องเล็กกว่าจานบินนะครับ)  

มีใครยังจำหนัง เรื่อง ID4 กันได้ไหมครับ         ถ้าโลกในยุคนั้น มี ซุปเปอร์โรบอท อยุ่จริง     และ"ยูเอฟโอยักษ์"มาบุกโลก     ต้องใช้ซุปเปอร์โรบอทสักกี่ตัว    ถึงจะจม"ยูเอฟโอยักษ์"ในเรื่องID4ลงซักลำได้ครับ    โดย หุ่นยนต์ที่จะเข้าโจมตี ต้องมีขนาดเล็กกว่าจานบินลำนั้น    และอย่าลืมว่า  "ยูเอฟโอยักษ์"ก็มีบาเรีย

จากคุณ : yagioh
เขียนเมื่อ : 13 ก.ย. 52 23:46:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com