Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาล้างหนี้ ปิดบัญชีโหดกับ นาย EX-man กัน  

เอาทีละเรื่องนะครับ

เรื่อง แฟนผมเป็นสาวยันฯ  รอก่อนนะ กำลังดูๆสถานการณ์ให้ดีก่อน
เพราะใน Jap เองก็กระแสยังบางเบาพอสมควร
ขอเวลานิดนึง เตรียมอ่าน  Hetalia ก่อนละักัน

ส่วนจากทู้นี้ http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A8307990/A8307990.html

ต่อเลยนะ คุณ Kul-ChaN
ถามว่าเหนื่อยไหม  ไม่เหนื่อยนะ เพราะถือว่าทุกคนในที่นี้มีวุฒิภาวะสูงมาก
ทำให้เราพร้อมที่จะรับฟังและตอบปัญหาแบบตรงๆกับทุกคนครับ ด้วยความเคารพ

คุณ Autumn2reason มีโอกาสครับ ขอเวลาเรานิดนึง

คุณ Eve&Kyoko FanClub เอ่อ  รบกวนตามไปที่ทู้เก่านี้เลยครับ คำตอบอยู่ที่นั่น

คุณ ชาเขียวเย็นใส่นมปั่น โศกนาฎกรรมของ P รันม่า  Maps เล่มต้นๆ หมดเกลี้ยงครับ เดี๋ยวเราจะพิมพ์ซ่อมให้แน่นอนครับ

คุณ cthugha  เรื่องดังต่อไปนี้จะออกเมื่อไหร่หรือครับ
1.) เมดกาย  -  รอต้นฉบับอยู่ครับ
2.) ฮานามารุ -  เหมือน เมดกาย ครับ
3.) มาจิคาโนะ - เช่นกัครับ แต่ต่อเนื่องแน่นอน
4.) เคโรโระ(เล่มปกตินะครับ ไม่ใช่พวกเล่มสี) - ตุลาคม ครับ
5.) Psyren - ประมาณปีหน้าครับ ลิขสิทธิ์รวมเล่มยังไม่มา
6.) โทริโกะ- ประมาณปีหน้าครับ ลิขสิทธิ์รวมเล่มยังไม่มา

เอ้า  เดี๋ยวมาต่อ

จากคุณ : นาย Ex-man
เขียนเมื่อ : 14 ก.ย. 52 09:36:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com