Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมผิดปกติใหมครับที่ดู รถไฟฟ้า มหานะเธอ ซ้ำไปซ้ำมา เรื่อยๆ  

ไม่มีอะไรมากครับ ปกติ ผมไม่ค่อยสนใจหนังไทยเท่าไหร่ แต่ว่า
พอเจอ เรื่องนี้ ดูแล้ว เฮ้ยยยยยยย

เฮ้ยยยยย

ทำไมหน้าตรูเหมือนพี่เคน (ไม่ช่ายยย)

ทำไมมันรู้สึก จี้ดๆๆๆ
อยากดู มาาาาาาาาาก

ผมคิดว่าจะฉายวันที่ 15 ที่จะถึงนี้ ขนาดคิดจะลางานเลยนะครับ

แต่เพื่อนๆ บอกว่า 15 ตุลา เมิงงง ดูดีๆ ก็เลย T-T

ตอนนี้ก็ได้แต่นั่งดู tiler (เขียนไม่น่าจะถูก) ไปพลางๆ ครับ

ตกลงผมผิดปกติใหมครับ

ผมเป็นผู้ชายแท้ๆ นะครับ

แต่ว่า

พี่เคน หล่อ โคตรรรรรรรรรร

จากคุณ : TCh
เขียนเมื่อ : 15 ก.ย. 52 03:10:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com