Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

น้ำตาลไหม้ :: เราดูแล้วไม่ประทับใจ เดินเรื่องช้ามาก แต่เดี๋ยวก็จบเร็ว  

เพื่อนๆ เฉลิมไทยค่ะ แพนด้าไม่อยากดูละครเรื่องไหนเลยค่ะ ในวัน พุธ พฤหัส หาละครดีมีสาระไม่ได้แล้วซ้ำอยู่ในช่วงปิดเทอม
1.) เกลียดชัง ... ละครหยาบคาย รุนแรง และลามก
2.) ดอกบัวเขียว ... นางเอกสมัยก่อน ไม่สู้คน เจ้าน้ำตา
3.) น้ำตาลทราย ... ช้า.. อืด... เฉี่อย... กว่าจะอ้าปากพูดได้แต่ละคำ กว่าจะยืนจะเดิน ใส่แต่ mv จนจบไป 1 ตอนเดินเรื่องช้ามาก แล้วก็มาปั่นให้จบเร็ว

..... เห็นด้วยรึเปล่าค่ะ อย่าโกรธกันนะ เราเป็นคนดู วิจารณ์ไปตามที่เห็นธรรมดาแหละค่ะ มันต้องมีเสียงวิพากษ์ วิจารณ์อยู่แล้ว ถึงเราไม่พูดคนอื่นก็พูด.....

แก้ไขเมื่อ 17 ก.ย. 52 18:31:51

จากคุณ : ฉันชื่อแพนด้า
เขียนเมื่อ : 17 ก.ย. 52 18:31:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com