Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Spoil] ถามเกี่ยวกับ School days หน่อยค่ะ เพิ่งดูจบ..  

พอดีเพิ่งดูจบ สงสัยนิดหน่อยค่ะ

1. สรุปว่า เซไคท้องกับไอ้โตะจริงหรือเปล่าคะ??
คาใจจริงๆ ..เห็นโคโตโนฮะแหวกท้องแล้วบอกไม่มีใครในนั้น
หรือว่าแค่แกล้งหลอกไอ้โตะว่าท้องเฉยๆ ..
แล้วตอนที่ไอ้โตะมันให้เซไคไปหาหมอที่ รพ นี่ ..
ไม่ได้หมายถึงให้ไปทำแท้งใช่ไหมคะ แต่ให้ไปตรวจเฉยๆ
แต่เซไคมันคิดไปเองว่าไอ้โตะให้ไปทำแท้งรึเปล่า???

2. ได้ยินมาว่ามีฉากจบหลายแบบ อยากรู้ว่ามันมีแบบไหนบ้างอ่ะคะ
ตอนนี้ได้ดูมา 2 แบบ คือแบบ anime (เซไคแทงพุงมาโคโตะ เซไคโดนแหวกพุง โคโตโนฮะกอดหัวไอ้โตะ)
กับ แบบ (น่าจะ)ในเกม (โคโตโนฮะโดดตึกตายต่อหน้าไอ้โตะกะเซไค)
อันนี้ได้ดูแค่นิดเดียว อยากดูแบบเต็มๆอ่ะค่ะ ใครมีช่วยโพสหรือเล่าให้หน่อย
แบบว่าลอง search ดูแล้ว หาไม่เจอเลย เจอแต่ฉาก H ที่น่าจะเป็นฉากในเกมอ่ะ (-.,-)

3. นิยายเรื่องนี้ยังมีขายอยู่ป่าวคะ ถ้ามีนี่หาซื้อได้ที่ไหนบ้างคะ
แบบว่าลองไปตามร้านหลายๆที่แล้วเขาบอกไม่มีเลยอ่ะค่ะ ..
แล้วเนื้อเรื่องเหมือนใน anime รึป่าว ..
แล้วเวอร์ชั่น manga นี่มี LC ในไทยหรือเปล่าคะ ถ้ามีนี่ของสำนักพิมพ์อะไรคะ

4. ไอ้โตะนี่มันมีอะไรดีคะ?? ผู้หญิงถึงได้ยอมมันหมดทุกคน
(แอบดูฉาก H ที่เสริชเจอ ลีลามันก็..งั้นๆแหละค่ะ 555)

จากคุณ : School days
เขียนเมื่อ : 17 ก.ย. 52 22:36:54 A:112.142.150.172 X: TicketID:164477

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com