Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"เป็นต่อ" หมอชินผิดไหม...แล้วหมอชินควรทำยังไง....  

ในฐานะผู้ชาย........เผลอไปมีอะไรกะสาวเพราะเมาแล้วท้อง....
แล้วมาขอปรับความเข้าใจกับแฟน

ใจก็รักแฟนจริงๆ แต่มันไม่ได้ตั้งใจ(ก็เกิดไปแล้ว)
แฟนก็ไม่เข้าใจ...(ก็เข้าใจอยู่นะว่าทำไม...)

อยากรู้ว่าหมอชินควรทำไงดีครับ ถึงจะโอเคอ่ะครับ ปวกกะบาลจริงๆ
หมอชินก็ดีมาตลอด....มาเสียเอาเพราะเมาเนี่ย...เสียดายจริงๆ

+สำหรับสาวๆแล้ว...ยังไงก็ต้องเลิกใช่ไหมครับ...
+สำหรับผู้ชาย...เจอแบบนี้ก็เขวนะครับ...รักก็รักแฟนตัวเองซะขนาด
 แต่กกก็ต้องมาเลิกกัันแบบนี้ จะกลับไปหาสาวที่มีลูกด้วยกัน ก็ไม่ได้รักกันอ่ะ
 ............เจอแบบนี้ทำไงดี......

ปล.ทิพย์  เธอผิดเอง...

ผิดที่ไม่ยอมแต่งงานไปเลยให้มันจบๆ (ฮา)
มาเล่นตัว -จนเสียไปจนได้

ปล.ตอนหน้า มีสาวที่บอกว่ามีลูกกะเป็นต่อ ต่อมา ลูกโดนรถชน....งานนี้มีปริจากเลือดแน่ๆ..(555มุกนี้อีกแล้ว)

จากคุณ : NEKOmimi
เขียนเมื่อ : 18 ก.ย. 52 00:07:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com