Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อั้ม แอฟ พลอย น้ำตาลไหม้..มีใครชอบเรื่องนี้บ้างคะ  

เพิ่งได้ดูเรื่องนี้ไปค่ะ ชอบมากเลย
ผ่านไปสองตอน หวานมากๆ ใจละลายๆๆ
แต่ตอนต่อๆไป จากหวานๆคงกลายเป็นขมสมชื่อเรื่อง

อั้ม..เรื่องนี้มีเสน่ห์จังเลยค่ะ หล่อและโรแมนติก
คู่กับแอฟ เคมีคงไม่ต้องพูดถึง เราดูไปเคลิ้มไป..
สองคนนี้เหมาะกับจริงๆ แค่สบตากัน คนดูก็ใจหวิวแล้ว
พลอย,แอฟ เป็นนางเอกและนางร้ายที่สูสีมากๆๆ
ปกติดูละครก็ต้องชอบนางเอก เกลียดนางร้าย แต่เรื่องนี้
เอาใจช่วย ลุ้นทั้งสองคน..บทของเปิ้ล ภารดีก็น่ารัก

ท่าทางเรื่องนี้ คงดราม่าปวดใจน่าดู..แต่รอดูค่ะ

ปล.อั้มกับแอฟสิลงตัว..เหมาะมาก
วอนผู้จัดอย่าจับอั้มไปเล่นคู่กันนุ่น เพื่อนสนิทอีกนะคะ
สองคนนั้นเคมีไม่เข้ากันเลย..ดูแล้วขัดตา ไม่อิน..น..น

ไม่ได้เป็นแฟนคลับมาอวยนะ..แต่ดูแล้วชอบจริงๆ ปลื้ม..ม

จากคุณ : nikanda
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 52 03:55:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com