Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Spoil หรือเปล่า] เรื่องเงาของออสน่ะครับ  

ลูฟี่ (5 คน)
  ลุจจิ (4 คน)

55.56%
  ลูฟี่ (5 คน)
 44.44%
  ลุจจิ (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 9 คน

เพื่อนๆ คิดว่า ตอนนทริลเลอปาร์ค ถาโมเลียใส่เงาของลุจจิให้ออสแทนเงาของลูฟี่เนี่ย  เพื่อนๆ คิดว่าจะเก่งกว่าตอนใส่เงาของลูฟี่หรือเปล่าอ่ะครับ

ถ้าเป็นผมๆ ผมว่าน่าจะเก่งกว่านะครับ เพราะว่าดูจากตอนที่ลูฟี่สู้กับลุจจิแล้ว(ตอนที่ยังไม่ได้แปลงเป็นเสือดาวกับตอนลูฟี่ใช้เกียร์นะครับ)ลุจจิจะเก่งกว่าลูฟี่หลายอยู่เหมือนกันนะครับ แล้ะถ้าเอาเงาของลุจจิมาใส่ให้ออสเนี่ย ผมว่าจะเทพมากเลยนะครับ ออสใช้รูปแบบทั้งหกได้เนี่ย

แก้ไขเมื่อ 19 ก.ย. 52 08:20:34

จากคุณ : ~สุดปลายรุ้ง~
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 52 07:54:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com