Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ เฮีย อาจ +++ กลับมาทวง เรตติ้ง จาก วิหค แล้ว สินะ  

ละคร  เรื่องนี้ เขียน บทสดๆ เลย รึปล่าว นะ -*-
แฟน คลับ เรียกร้องใครคนนั้นก็จะกลับมา
อยากรู้ ว่า จะเขียนหักมุมยังไงให้ไม่ตายโดนฟาด จะจะ ขนาดนั้นรึคนหน้าเหมือน ว้า

แล้ว ลูกพี่ของผมละ      รึว่า ท่านเจ้าคุณ ยังไม่ยอมปล่อยมา

* ผมไม่เคยอ่านเรื่องย่อนะครับ

จากคุณ : คนรักเกม
เขียนเมื่อ : 21 ก.ย. 52 23:18:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com