Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้นี้สำหรับผู้ชื่นชอบ"Twilight & Newmoon Movie" พูดคุยเรื่องหนัง&อัพเดทข่าวHotประจำวันของเหล่านักแสดง  

สวัสดีเช้าวันพุธนะค่ะสมาชิกบ้านทไวไลท์ทุกท่าน ..

เมื่อวานต้องขอบคุณพี่แพม~พี่สาวที่น่ารักด้วยนะค่ะที่ทำหน้าที่แทนมด

คือมดไปสอบทำใบขับขี่มา .. ตัวดำเลยค่ะยืนตากแดดทั้งวัน ><"

ตอนขับเกร็งมากเลยค่ะ .. เจ๊คนคุมชีเหวี่ยงมาจากไหนไม่ทราบ ..เหอๆ

แต่สุดท้ายก็ผ่านมาได้ด้วยดี .. พร้อมบัตรตาชั้นเดียว 55 (ไม่ได้แต่งหน้าไปอ่ะค่ะ)

กระทู้เมื่อวานมีรูปใหม่ๆเพียบเลย .. กรี๊ดดด .. เฮียเอ็ดหล่อโฮกกกกค่ะ .. อิอิ

ขอบคุณพี่ๆน้องๆนะค่ะที่ช่วยกันอัพเดทข่าว+รูปใหม่ๆมาให้ได้ชมกันตลอดเลย _/\_

ปล. วันนี้วันพุธ .. เรามีนัดเล่นเกมกันช่วงบ่ายๆนะค่ะ .. สนุกสนานเหมือนเดิมค๊า .. ^^

แก้ไขเมื่อ 23 ก.ย. 52 09:49:21

จากคุณ : EVERYTHING iS NOTHING
เขียนเมื่อ : 23 ก.ย. 52 09:39:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com