Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

{ รุกฆาต} ก้อนอิฐ ก้อนหิน ดอกไม้ คำชม และ เสียงด่า ละครครบรสจริง  

โดนกันไปคนละดอกสองดอก ตั้งแต่ผู้เขียนบท ทีมงาน ดารา นักแสดง
ทั้งดอกไม้ ก้อนหิน คำชม และเสียงด่า

เรียกว่าฟีดแบคมีครบทุกรสจริงๆ

อิอิ เมื่อไหร่หนอละครไทยจะควบคุมความขาดๆเกินๆได้
แต่ก็เข้าใจนะครับ ว่าคนดูมีหลายกลุ่ม

โหดไปก็ไม่ได้ เครียดไปก็ไม่ได้ ตลกไปก็ไม่ได้อีก หนักใจแทน

บอกตรงๆผมดูไปเอาใจช่วยไปตั้งแต่พระเอกยันตัวประกอบเลยครับ 555+

ยังไงก็ขอซัก 30 ตอนพอแระครับ กำลังเพลินๆ 0*0

ป.ล.ถึงคุณครามเผื่อเข้ามาดู ผมว่าสิ่งที่ควรเพิ่มเติมในตอนท้ายๆนี้คือ

ตัวร้ายต้องโหดจริง ก่อการใหญ่จริง ส่วนตัวเอกก็ต้องเก่งจริง เอาจริงได้แล้ว

ถึงจะจบลงด้วยความมันส์ครับ หมดเวลาหน่อมแน้มแว๊ววว

ได้เวลาละเลงเลือดให้ท่วมเมืองพลกันซะที

(ซาดิสส์ไปไหมเรา )

ป.ล. 2 ขอชมคุณครามเรื่องบทของตัวละคร เพลิง กัมนาทครับ
ซีแสดงบทนี้ได้เด่นมาก และตัวละครนี้ก็มีส่วนทำให้เรื่องสนุกมาก
บอกตรงๆถ้าขาดตัวละครนี้ไปความสนุกลดเหลือครึ่งเลยทีเดียว

จากคุณ : CEO บัตรผ่าน
เขียนเมื่อ : 23 ก.ย. 52 11:38:41 A:111.84.66.222 X: TicketID:205484

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com