Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

facebook ซี-ศิวัฒน์  

ก่อนอื่นก็ต้องกล่าว สวัสดีพี่น้องชาว cfc กันถ้วนหน้านะครับ
ตอนนี้ก็็ทำงานก็กันหูตูบเลยนะครับ แทบจะไม่ได้นอนกันเลยทีเดียวเชียวล่ะเน้อ......แต่ก็พยายามทำงานอย่างเต็มที่นะครับ

เอาล่ะ....จะเข้าเรื่องแล้วล่ะนะ......สำหรับface book กันนะครับ เพื่อไม่ให้เป็นที่เสียความรู้สึกกันมากไปกว่านี้ (ไม่ใช่ผมนะที่เสียความรู้สึก)
ก็ต้องขอขอบคุณที่ทุกๆคน ที่อยากจะใกล้ชิดและอยากจะให้กำลังใจผม จึงadd กันมาในfacebookมากมายเกิ้นนนน....5555

ผมขออนุญาตสงวนความเป็นส่วนตัวใน facebook ไว้ก็แล้วกันนะครับ

ถ้ามีอะไรอยากพูดคุยหรืออยากระบายความรู้สึกอะไร ก็เข้ามาใน board นี้นะครับ
นี่คือวัตุประสงค์ที่เราทำบอร์ดนี้ขึ้นมานะครับ ซึ่งผมว่ามันน่าจะอบอุ่นกว่า
ที่เป็นแบบนี้ มีน้องๆบางคนส่งข้อความหาผม ทำนองตัดพ้อ ว่าทำไมผมถึงไม่รับ add
จนทำให้ผมมีความรู้สึกว่า ต้องมาพูดอะไรซักอย่างเน้อ เพื่อให้น้องๆเข้าใจกันนะครับ

ต้องขอโทษด้วยนะคร๊าบบบบบบ ถ้าผมทำให้เสียความรู้สึก แต่ก็อยากให้ทุกคนเข้าใจนะครับ
เราสร้างครอบครัวCFC ขึ้นมาเพื่อการเป็นครอบครัวเดียวกันก็จริง แต่บางครั้งผมก็คงต้องมี space บางๆของผมบ้างนิดนึงนะครับ
หวังว่าทุกคนคงเข้าใจนะครับ

จากคุณ : need2522
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 52 01:04:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com