Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากรู้..ใครชอบดูตลก6ฉากบ้างงงง...(...เราชอบ..)  

ตามหัวข้อนะ แค่อยากรู้น่ะว่าในนี้มีคนชอบดูรายการนี้เยอะมั้ย
เราชอบดูมากๆเลย ถึงแม้บางฉากบางมุขจะแป้ก ไม่ค่อยขำ  แต่เราชอบตรงที่เรื่องมันเป็นเหมือนการ์ตูนน่ะ เวอร์ดี พิธีกรก็น่ารักทุกคนนนน ถึงจะมาดึก เราก็รอดู(ที่จริงวันนั้นก็ดูเซนด้วยแหละ 555+)

ถ้าชอบดูเราก็ขอถามอีกนะว่าชอบฉากไหน(ในปัจจุบัน)กันบ้างเหรอ
สำหรับเรา เราชอบฉากข่าวด่วนชวนยิ้มที่สุด(สุรพันธ์ ชาวบางกะปิ 555+)
รองลงมาคือฉากไอซียูมหาสนุก ชอบมาตั้งแต่ตอนแรกๆ คุณหมอกับพยาบาลน่ารักดี อิอิ.(ฉากไอซียูตอนอิม อชิตะมา..เราฮามากๆ.)ส่วนฉากที่เหลือก็ชอบพอๆกัน...

ว่างๆมาคุยคลายเครียดกัน..ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาตอบจ้า

จากคุณ : ไมตรีและมิตรภาพ
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 52 13:35:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com