Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สำหรับแฟน Prison Break เท้่านั้น  

ผมเป็น 1 คนที่เคยได้ดูหนังเรื่องนี้ผ่านๆตาในช่องเคเบิลครับ
ตอนแรกๆที่ดูก็เหมือนจะไร้สาระนะ  แต่ว่า..............
ยิ่งดู  ก็ยิ่งติดใจอ่ะครับ  เลยได้หาดูตามเวปต่างๆแล้วตอนนี้ก็ดูไ้ถึงภาค 2 ละครับ

อยากถามเพื่อนๆว่าใครที่ได้ดูเรื่องนี้บ้างครับ

แล้วชอบซีซั่นไหนกันบ้างอ่า

ผมชอบซีซั่นที่ 1 มากๆเลยครับ  แต่พอมาดูซีซั่น 2 แล้วมันเหมือนไม่ใช่ยังงัยก็ไม่รู้
รู้สึกเหมือนสกอร์ฟีลดอปๆลงยังงัยก็ไม่รู้เนอะ  ดูแล้วไม่ค่อยเก่งเท่าถาคแรกเลยอ่า

จากคุณ : shinlong
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 52 17:26:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com