Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แค่อยากจะบอกเรื่องข่าวช่อง 3 ชายฆ่าหั้นศพคู่ขา  

เมื่อคืนตอนดูข่าวภาคดึกช่อง 3  ที่ผุ้ประกาศข่าวคนใหม่เป็นผู้สื่อข่าวอ่ะ

ตอนแรกเขาบอกว่าชายคนนั้นเรียนปริญญาโท  อายุ  20  ปี

ผมฟังปุ๊ปผมก็งงปั๊ปเลย  ตอนแรกคิดว่าเขาอัจฉริยะรึเปล่า  อายุแค่ 20 เรียนปริญญาโทแล้วอ่า

พอเช้านี้มานั่งอ่านข่าวในหลายๆกระทู้  หลายๆเวป

กลับกลายเป็นหนุ่มปวส.ซะงั้น

แบบนี้จะว่าไงนิ  น่าจะมีความชัดเจนของข่าวมากกว่านี้นะ  ผมว่า

ปล.อย่าว่าผมนะคับ  ผมแค่แสดงความคิดเห้นเท่านั้นเอง

จากคุณ : shinlong
เขียนเมื่อ : 25 ก.ย. 52 12:12:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com