Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> ไม่รู้จะ Search ยังไง แนะนำ ซีรี่เกาหลี ให้ทีครับ  

ปกติก็ไม่ชอบดูละครเลยล่ะครับ
นาน น๊าน จะโดนใจซักเรื่อง แต่มาชอบละครเกาหลี โดยไม่รู้ตัว แต่นาน ๆ ที

เรื่องแรก ผมรู้จัก ก็ Love Story in Harvard
เรื่องสอง ก็ Witch Yoo Hee (ถึงช่วงท้ายจะไม่ชอบล่ะ เพราะพระเอกทิ้งแฟนเก่าที่แสนดี)
เรื่องสาม ก็ล่าสุด Couple or Throuble อันนี้ ชอบมากสุดครับ

ช่วงนี้ดัน ต้องมาทำงาน ตจว. นาน ว่าจะหาดูเรื่องต่อไปหน่อยครับ

ช่วยแนะนำหนังแนวๆ ข้างบนอ่ะครับ
นางเอกวัยผู้ใหญ่ หน่อย แต่กวนๆ วัยทำงาน ป่วนๆ หน่อย
ยิ่งมีพากษ์ไทยยิ่งดีครับ แต่ไม่มีก็ไม่เป็นไร อ่านพอไหว  - -"

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ย. 52 15:43:38

จากคุณ : MachineGun
เขียนเมื่อ : 26 ก.ย. 52 14:50:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com