Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***คุณคะ รบกวนคุณเรื่องเคเบิลทีวีที่คุณชอบดูประจำหน่อยค่า  

ค่ะ คือกำลังจะตัดสินใจ"ลงทุน"ทำรายการแนวlifestyle แล้วว่าจะออนแอร์

ทางช่อง "วันวาไรตี้" ของ LIVE TV อ่ะค่ะ เป็นเงินก้อนที่เก็บมาหลายปี

แต่ค่อนข้างเครียดเพราะ ข้อมูลเรื่องความน่าสนใจของตัวช่อง กับเรื่องเรทติ้ง

จำนวนผู้ชม ได้รับทราบมาหลายกระแสทั้งลบและบวกอ่ะค่ะ เช่น รับชมผ่านจาน

ดาวเทียมไม่ได้ เลยไม่ค่อยมีคนดู หรือ คนส่วนใหญ่ จะรู้จักแต่TRUEvision

ฯลฯ เลยขอรบกวนว่า คุณๆเคยดู "ช่องวันวาไรตี้"นี่บ้างมั๊ยคะ? ชอบรายการอะไร

ในช่องนี้มั่งอ่ะคะ? ..แล้วปกติ"ช่องเคเบิลทีวี"ที่คุณดูประจำคือช่องไหนคะ?

ขอขอบคุณทุกท่านที่ กรุณาสละเวลาให้ข้อมูลค่ะ

เราไม่ได้เป็นหน้าม้าให้กับใครนะคะ

(คือเราได้ข้อเสนอ เรื่องเวลา กับเงื่อนไขเกี่ยวกับสปอนเซอร์ ที่น่าสนใจจากที่นี่

เลยไม่ได้ดีลต่อกะที่ทรูอ่ะค่ะแต่ก็เครียดเรื่องจำนวนคนดูฯลฯเพราะเพื่อนๆเรา

หลายคนก็ม่ายรู้จักช่องนี้)

แก้ไขเมื่อ 30 ก.ย. 52 05:59:17

แก้ไขเมื่อ 30 ก.ย. 52 04:03:21

จากคุณ : โอบอ้อม
เขียนเมื่อ : 30 ก.ย. 52 03:26:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com