Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กระทู้ขอบคุณ]ไม่มีไรมากครับ ขอบคุณจิง ๆ{แตกประเด็นจาก A8333812}  

ตามกระทู้เดิมเลยครับ

ผมดู 1 litre of tears ได้จะจบละครับแผ่นที่ 5 รอเคลมแต่ทนไม่ไหว

ต้องดูในเนทเอา

ต้องขอขอบคุรทุก ๆ ท่านที่แนะนำ series ดีๆให้ผมได้ดู

ผมได้ข้อคิดอะไรหลายๆอย่าง มันพูดไม่ออก ดูแล้วจุกอกเลยครับ

เป็นเพราะผมอินมากไปหรือป่าวไม่ทราบ ดูแล้วผมรู้สึกอ่อนแอไปเลย

สู้อายะ ไม่ได้จิง ๆ เป็นผมผมคงท้อแท้ หลาย ๆ ฉากที่ผมน้ำตาซึม

ผมดู series มาหลายปี ผมไม่เคยเป็นแบบนี้มาก่อน

เรื่องนี้ยอมรับมีอิทธพลต่อผมมาก ๆ การมองของผมเปลี่ยนไป

เข้าใจหลาย ๆ อย่าง สุดท้ายนี้ ขอบคุณ ขอบคุณ และขอบคุณจากใจจริง

ปล.ผมดูแล้วอยากจะเขวี้ยงเรื่อง nodame ทิ้งไปเลยครับ [ขอโทษ Fc]

นี้แหละชีวิตจริง ๆ ของคนเรา มีเรื่องแบบนี้อีกมั้ย

ปล.ฉากอายะแอบฟังเพื่อนในห้องพูดประทับใจสุดละ ทำผมกระซิก ๆ เลย

จากคุณ : eeheehcm
เขียนเมื่อ : 30 ก.ย. 52 20:49:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com