Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

** ขอยลโฉม เจ้าชาย-เจ้าหญิง ในจินตนิยาย ที่คุณชื่นชอบหน่อยค่ะ **  

เจ้าชายองค์ไหน เป็นเจ้าชายในฝัน ?

เจ้าหญิงองค์ไหน เป็นเจ้าหญิงที่คุณชื่นชอบ ?

ส่วนตัวจขกท.พึ่งอ่าน ดั่งดวงหฤทัย จบค่ะ (รอบที่เท่าไหร่ไม่รู้)

ต่อด้วยหยิบแผ่น DVD มานั่งดูต่ออีกหน่อย

ก็เลยสงสัย ว่าใคร ๆ เค้าจะเพ้อกับเจ้าชายในฝันเหมือนเรารึเปล่าน๊า !!

ละครแนวนี้หาดูยากนะคะ  และก็ยากที่จะทำให้สวยงามดั่งจินตนาการของแต่ละคน

ไหน ใครเพ้อหาเจ้าชาย - เจ้าหญิงองค์ไหน บอกหน่อย

แชร์กันหน่อยคะ ...

วรองค์สูง ปราดเปรียว ก้าวตรง เร็ว มั่นพระทัย

สุดปลายทางคราวนี้...ทรรศิกายอดรักจะรออยู่

“หัวใจ” อยู่ ณ ที่ใดก็ตาม

วันหนึ่ง ร่างกายย่อมจะ “เดิน” มารวมกับหัวใจจนได้

ในดวงเนตรดำสนิท มิได้ฉายภาพผู้ใด นอกจากผู้ทรงเป็น “ดั่งดวงหฤทัย”

รังสิมันต์...มิได้ฉายฉานเฉพาะประชาชนเท่านั้น

หากจะธำรงความอบอุ่นให้ “ดวงหฤทัย” ด้วย

จากคุณ : AUJUN
เขียนเมื่อ : 1 ต.ค. 52 11:56:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com