Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนสาวก School Rumble ครับ ผมจะไปตามหากาชาปองรุ่นนี้ได้ที่ไหนบ้าง (มีรูป)  

พอดีวันนี้รื้อของในห้องมาจัดๆ ก็เลยเจอถุงใส่กาชาปองที่เคยกดไว้นานมากแล้ว ที่ห้างที่ไหนสักที่

ตอนนั้นอยากได้คุณน้องมาก~ แต่กดมา 4 ตัวก็แห้วหมด - -' คิดไปคิดมาก็อยากได้ไว้ให้ครบชุดอ่ะครับ

ปัญหาคือจำสถานที่ที่เคยไปกดไว้ไม่ได้แล้ว ถามเพื่อน เพื่อนบอกว่ามีที่สยามพารากอน ผมไปแล้วก็ไม่ยักกะเจอ ก็ไม่แน่ใจว่าเค้าเอาออกไปแล้วรึเปล่า ไอ้ผมก็ำำไม่ใช่เซียนฟิกเกอร์ซะด้วย แต่เผอิญชอบเรื่องนี้มากเลยอยากได้เก็บไว้

ไม่ทราบว่ามีท่านใดพอให้คำแนะนำได้บ้างครับ

จากคุณ : Three Words, Eight Letters.
เขียนเมื่อ : 1 ต.ค. 52 19:02:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com