Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แฟนคลับแพนเค้กอยากมีปัญหากับ...เข้ามาครับ!!! (มั่นใจว่าไม่ล่อเป้า เอ๊ะ หรือล่อเป้าดี ^^)  

แฟนคลับแพนเค้กอยากมีปัญหากับการเพิ่มอีกหนึ่งไฟล์รูปในเครื่องคอมพ์ก็เข้ามาเซฟได้นะครับ ^^
ตั้งกระทู้ให้หวาดเสียวไปอย่างนั้นแหละ ที่จริงก็ไม่มีอะไรเล้ยยย :D

พอดีวันนี้ผมไปงานTMEมา ตั้งใจจะไปซื้อโทรศัพท์ ในขณะที่กำลังเช็คเครื่องอยู่
ก็มีเสียงหวานๆ ... พอหันไปก็เจอคุณแพนเค้กพอดี เลยให้น้องสาวถ่ายรูปไว้
ก็ได้แค่หนึ่งรูปนี่ล่ะนะครับ เพราะตอนนั้นฉุกละหุกพอสมควร คนก็เยอะมาก

ป.ล.ใครที่ชอบบอกว่าคุณแพนเค้กหน้ากลม หน้าบาน และอีกสารพัดหน้า
ต่อไปผมจะช่วยเถียงให้นะ เพราะตัวจริงหน้านิดเดียว ^^

...

จากคุณ : yibby
เขียนเมื่อ : 1 ต.ค. 52 22:33:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com