Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้โปรย Gift ขอภาพน้องปูครับ จะเอาไปเป็นวัตถุดิบในการปรุง skin winamp  

พักนนี้สะสม Skin winamp แต่ว่าหา skin น้องปูไม่ได้ ผมก็เลยกะจะทไช้เองเลยนะครับ
ก็ฌลยจอรับบริจาครูปน้องปู หรือถ้าเป็น wallpaper ได้ยิ่งดีครับ จะได้ใช้ทำ wall ไปได้ด้วย

อันนี้ตัว skin ที่ลองทไช้เองครับแปะมาให้ดูเฉยๆ
แต่มันมีข้อจำกัดตรงที่ทำออกมาได้แต่แบบClassicและ winamp ปุ่มมันเยอะเลยทำแล้วไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ จะเลือกให้ไม่มีปุ่มก็ได้อยู่หรอกครับ แต่ว่เวลาใช้งานจริงมันหาปุ่มไม่เจอ 555

จากคุณ : BLACK CONDOR
เขียนเมื่อ : 2 ต.ค. 52 16:19:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com