Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[4 ช่อง] ชวนคนห้องการ์ตูน มาใส่คำพูดฮาๆลงในการ์ตูนกันครับ  

พอดีนั่งว่างๆ...เกิดนึกสนุก เลยเอารูปนู้น แปะรูปนี้ ยำรวมๆกันจนได้ออกมาอย่างที่เห็นข้างล่างครับ - -"

เชิญทุกท่านสร้างสรรค์ผลงานตามสบาย ใส่คำพูดที่ชอบลงไป เพื่อให้การ์ตูนของทุกท่านสมบูรณ์ (ตั้งชื่อภาพด้วยก็ดีครับ)
...ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาร่วมสนุกกันครับ

*** เพิ่มเติม แบบไม่มีฉากหลังประกอบ อยู่ คห. 16 นะครับ ***
*** เพิ่มเติม แบบไม่มีฉากหลังประกอบ อยู่ คห. 16 นะครับ ***

เริ่มจากแบบ 4 ช่อง

ปล. กระทู้ตั้งหวังเอาฮา ไม่ประสงค์ดราม่าใดๆ หากพบว่าไม่เหมาะสม เชิญกดลบได้ครับ ขอบคุณ...

แก้ไขเมื่อ 03 ต.ค. 52 18:14:07

แก้ไขเมื่อ 03 ต.ค. 52 18:10:20

จากคุณ : Nanohana
เขียนเมื่อ : 3 ต.ค. 52 16:14:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com