Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะซื้อหนังสือเพชรพระอุมา ขอถามผู้รู้หน่อยครับ  

พอดีผมตัดสินใจว่าจะซื้อหนังสือเพชรพระอุมาเป็นของตัวเอง หลังจากเช่าอ่านมาสี่รอบ เริ่มรู้สึกว่าไม่คุ้ม อยากถามว่า

1. ผมคุ้นๆว่ามีเพชรพระอุมาแบบปกแข็ง ไม่รู้ว่ายังหาซื้อได้อยู่รึเปล่าครับ

2. ในงานสัปดาห์หนังสือ จะลดกี่ % ครับ ปกติผมเห็นลด 20% แต่ตอนนี้ที่ Double A book tower เค้าลดอยู่ 25% ถ้าเกิดในงานลดน้อยกว่า จะได้ไปซื้อที่ตึก aA แทนครับ

3. ในงานปีนี้คุณพนมเทียนจะมารึเปล่าครับ อยากซื้อแล้วขอลายเซ็นต์ ไม่รู้ว่าจะได้รึเปล่า

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : โค้วเต๊กซิม
เขียนเมื่อ : 4 ต.ค. 52 13:08:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com