Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำซึรี่ย์ ตลกๆ ดูแล้วไม่เครียดด้วยคะ่ จะเอาไปให้คนป่วยดู  

พอดีพี่ที่ทำงานป่วยค่ะ ต้องอยู่บ้านกลัวแกเบื่อ เลยอยากได้ซีรี่ย์ไปให้แกดู เอาแบบแนวตลกๆ น่ะค่ะ
ปกติแกชอบดูหนังแอนนิเมชั่นพวก ice age, กังฟูแพนด้า นะค่ะ

ไม่รู้ว่าพวก futurama simpson southpark ตลกป่าวค่ะ
หรือจะเป็นซึรี่ย์ทั้วไปก็ได้นะค่ะ อ่านเจอว่า house ตลก แต่ไม่กล้าเอาไปให้ดู เพราะเป็นเรื่องเกี่ยวกับหมอ แกกำลังไม่สบายกลัวกระทบกระเทือนจิตใจนะค่ะ (เป็นมะเร็งค่ะ) เลยไม่แน่ใจว่าจะดูได้ป่าว

ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : sailor_nan
เขียนเมื่อ : 4 ต.ค. 52 21:29:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com