Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้นี้สำหรับผู้ชื่นชอบ"Twilight & Newmoon Movie" พูดคุยเรื่องหนัง&อัพเดทข่าวHotประจำวันของเหล่านักแสดง  

++สวัสดีเช้าวันจันทร์นะค่ะสมาชิกบ้านทไวไลท์ที่เลิฟทุกท่าน++

คิดถึงจังเลยค่ะ .. ไม่ว่างมาตั้งกระทู้ตั้งหลายวัน แต่แอบแว๊บเข้ามาบ้าง
ช่วงนี้มดก็ยังสอบไม่เสร็จ .. คงต้องรบกวนพี่แพมตั้งกระทู้แทนอีกนะค่ะ
รบกวนด้วยนะเจ้าค่ะ .. พี่สาวที่เลิฟ อิอิ

เมื่อวันเสาร์มีการพูดคุยเรื่องเสื้อกัน .. ซึ่งคนน้อยมากเลยยังสรุปอะไรไม่ได้
แต่ตอนนี้ได้แบบมาแล้วนะค่ะ .. (เดี๋ยวจะโพสให้ดูค่ะ)
ยังไงอยากให้ได้ข้อสรุปภายในอาทิตย์นี้นะค่ะ .. ยิ่งเร็วยิ่งดี
เพราะน้องนิเราจะรีบไปสั่งทำเผื่อจะใส่ทันวันมิตติ้งดูNew Moonครั้งหน้ากันค่ะ

ปล. ใครเข้ามาแล้วก็รบกวนดูแบบเสื้อแล้วตัดสินใจดูเลยนะค่ะ .. แล้วเราจะมาสรุปอีกทีค่ะ

จากคุณ : EVERYTHING iS NOTHING
เขียนเมื่อ : 5 ต.ค. 52 10:09:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com