Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครเคยเป็นอย่างผมบ้างเจอดาราในดวงใจแต่ไม่กล้าเข้าไปขอถ่ายรูป  

วันนี้ตอนบ่ายสามโมงเจอคุณ กบ สุวนันท์ มากับคุณ บรู๊ค และคุณแม่คุณบรู๊คและมีหลานน่าจะลูกคุณนุสบา แล้วก็ลูกน้องสาวคุณบรู๊คหรือปล่าวไม่แน่ใจเด้กผู้หญิงน่ารักมากพร้อมพี่เลี้ยงมาที่เซ็นทรัลเวิลด์พอดีผมจะไปจ่ายค่าบัตรเครดิตไปกะเพื่อนเพื่อนก็บอกเฮ้ย!กบ สุวนันท์ ขวัญใจ มรึงวะ เราก็ไหนๆๆๆเพื่อนก็สะกิดให้ดูพอดีคุณ กบ มาซื้อหน้ากากโทรศัพย์ bb ซึ่งคุณแม่คุณ บรู๊ค อยู่ในร้านเพชร ใกล้ๆคุณ บรู๊คก้ดูแลหลานสาวกะหลานชายคู่กะคุณ กบ ผมก็แบบอึ้งไปมากคุณ กบ สวย มากๆๆ แบบ ประชิดเลยเพราะผมสนิทกะเจ้าของร้านขายหน้ากากโทรศัพย์หยิบกล้องมาว่าจะขอถ่ายรูปแต่ไม่กล้ายืนฝั่งตรงข้ามมองคุณ กบ แบบนานมากครึ่ง ชั่วโมงได้ดูคุณ กบและหลานและคุณบรู๊คพี่เจ้าของร้านก็ยุเราให้ไปขอถ่ายผมก็เขินมากไม่กล้าเพื่อนก็เขิน(เพื่อนก็บ้าดารา)ผมจะให้กล้องเจ้าของร้านไปถ่ายให้เจ้าของร้านก็ไม่กล้ากลัวไปรบกวนเขาทั้งคู่ผมก้เลยมองแบบดีใจมากเคยบ่นกะเพื่อนคนนี้ว่าอยากเจอคุณ กบ สักครั้งฮ่าๆๆ(เพราะมันรู้ว่าเราชอบ กบ มาก)วันนี้เลยสมใจเลยเสียดายไม่กล้าขอถ่ายรูปเจ้าของร้านบอกว่าคุณ กบ มาซื้อบ่อยทั้งร้านที่เซ็นทรัลลาดพร้าวพอดีมาเห็นที่เซ็นทรัลเวิลด์เลยมาซื้อคุณ กบ เลือกนานมากซึ่งนานพอๆกับผมยืนมองเลยหละฮ่าๆๆคุณ กบ ตัวเล็กๆครับหน้าตาสวยมากน่ารักมากก็เข้ามาในพันทิพเอามาเล่าสู่กันฟัง

จากคุณ : คนน่ารักกว่า
เขียนเมื่อ : 5 ต.ค. 52 20:43:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com