Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สำรวจแฟนๆสาวๆ hello projectค่ะ  

[H!P] Hello!Pantip Project No.0 : ก่อร่างสร้างclub Hello!Project ในพันทิบกันค่ะ

เนื่องในโอกาสที่GMMหันมาทำตลาดสาวๆhello project
ขอสำรวจหน่อยนะคะว่าในห้องนี้มีแฟนๆสาวๆ H!P มากน้อยแค่ไหน
ตั้งแต่กลุ่มพี่ใหญ่อย่าง MM จนถึงน้องเล็กเด็กEggทั้งหลายก็ได้

ใครเป็นแฟนใครบ้างคะ

สำหรับเรา แฟน MMค่ะ
สำหรับเรา รองจากMM เนี่ย เรายกให้ Buono!มากกว่า
อยากให้เป็นpermanent unitไปเลย
สาวๆ BK หรือ Cuteก็ชอบนะ แต่ไม่ได้ตามติดมาก

แก้ไขเมื่อ 08 ต.ค. 52 22:22:58

แก้ไขเมื่อ 08 ต.ค. 52 21:58:59

จากคุณ : 0011
เขียนเมื่อ : 5 ต.ค. 52 20:44:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com