Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ข้อความจาก ซี-ศิวัฒน์ ถึงแฟนๆละคร รุกฆาต  

รุกฆาต!  รุกฆาต!  รุกฆาต! ในที่สุดก็ปิดฉากกันไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วนะครับพี่น้อง.....555
ดีใจที่ตัวเองยังอยู่ครบ32 อยู่ หิหิ แต่จะว่าไปแล้วก็รู้สึกใจหายเหมือนกันนะ ที่ละครจะต้องจบจริงๆ
เพราะภาคนี้ก็เป็นภาคต่อ และก็เริ่มถ่ายทำกันตั้งแต่ต้นปี รวมๆแล้วก็เกือบๆปีนึงอยู่นะ จึงมีความผูกพันกับทีมงานและเพื่อนนักแสดงมากๆๆๆ
เมื่อวานตอนจบ รู้สึกเศร้าใจเล็กน้อยที่ ต่อไปนี้ไม่มีแล้ว ใบซีนที่เขียนว่า "รุกฆาต"
แต่มันก็เป็นเรื่องธรรมดาของละครที่จะต้องมีความรู้สึกเหล่านี้หลังจากที่ได้ร่วมทำงานกันมาจนกระทั่งละครจบลง
เพียงแต่ว่าเรื่องนี้นั้นมันมีมากกว่าปกติ อาจเป็นเพราะว่ารุกฆาตเป็นละครที่ไม่ธรรมดาล่ะมั้ง อย่างน้อยๆก็ทำงานกันมาถึง 2 ภาคนะและนักแสดงก็น่ารักกันทุกคน
ฮือ ฮือ   คิดถึงทุกคนว่ะ

แต่สิ่งสำคัญที่สุดที่อยากจะบอกทุกๆคนคือ ขอบคุณจากใจจริงๆ ที่เป็นกำลังใจให้ผม คอยเป็นห่วงเป็นใยทุกอย่างโดยเฉพาะเรื่องสุขภาพ
สิ่งเหล่านี้เป็นยาขนาดดีที่สุดในการที่ทำให้ผมอยากจะทำงานทุกอย่างออกมาให้ดีที่สุดเท่าที่จะทำได้
ขอบคุณจากใจอีกครั้งที่คอยติดตามกันมาตั้งแต่ต้นจนจบนะครับ ต่อไปก็จะมีผลงานใหม่มาให้ได้ดูกันอีกนะจ๊ะ
วันนี้ค่อนข้างซีเรียสซักหน่อยนะ อาจเป็นเพราะว่ายังเมาค้างจากงานปิดกล้องเมื่อคืน 5555 ไม่ได้ดื่มนานมากๆแล้ว เมื่อคืนนักแสดงทุกคนรั่วกันมากๆ
สนุกสุดๆ
Thank you so much CFC for being supportive. LOVE YOU ALL muahhhhhhh!!!

จากคุณ : need2522
เขียนเมื่อ : วันเกิด PANTIP.COM 23:40:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com