Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Kyle XY นี่สนุกมั๊ยครับ? พึ่งได้ดูตอนนึงรู้สึกเข้าท่าดี  

พึ่งได้โอกาสดูช่อง SciFi อ่ะครับ ดูไม่ค่อยซีเรียสดี อยากรู้ว่าพี่แกจะเทพได้ขนาดไหน (แก้โจทย์เลขมหาลัยได้เอง, เปิดหนังสือผ่านๆ ก็สอบสอบประวัติศาสตร์ได้ซะงั้น, ต่อยตีก็เทพ จะมีอีกมั๊ย?) ที่สำคัญคือ Kirsten Prout น่ารักมากกกกกกกก ปกตินิยมญี่ปุ่นมากกว่าฝรั่ง (หมายถึงดาราหนังทั่วไปน่ะครับ จริงๆ นะ เชื่อผมสิ) ยกเว้นน้องดาโกต้า เฟนนิ่ง, ดาโกต้า บลู ริชาร์ด, นาตาลี  พอร์ตแมนและวิโนน่า  ไรเดอร์

เข้าเรื่องดีกว่า คืออยากลองตามซีรี่ส์ดูมั่งน่ะครับ เห็นพูดถึงแต่ Prison Break, 24 ฯลฯ อยากได้เรื่องที่ไม่ค่อยซีเรียส Legend of the seeker ตัวอย่างก็น่าสนุกดีแต่ยังไม่เคยดู Kyle เข้าท่าจะได้เริ่มจากเรื่องนี้ดู

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : aramis_s
เขียนเมื่อ : 8 ต.ค. 52 04:07:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com