Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผู้หญิงของปวัน ในน้ำตาลไหม้  

โบ ผู้หญิงคนสุท้ายของเป้ แต่กว่าจะมาถึงจุดนี้ก็ปวดร้าวไม่น้อย (42 คน)
  เนียน มาทีหลัง แต่ดังกว่า และฝากความทรงจำสีเข้มไว้กับนายเป้ได้ชัด (6 คน)
  วิภาดา มาก่อนใครเพื่อน แต่สุดท้ายก็เป็น "แค่คนรักเธอ ไม่ใช่คนที่เธอรัก" (18 คน)

63.64%
  โบ ผู้หญิงคนสุท้ายของเป้ แต่กว่าจะมาถึงจุดนี้ก็ปวดร้าวไม่น้อย (42 คน)
 9.09%
  เนียน มาทีหลัง แต่ดังกว่า และฝากความทรงจำสีเข้มไว้กับนายเป้ได้ชัด (6 คน)
 27.27%
  วิภาดา มาก่อนใครเพื่อน แต่สุดท้ายก็เป็น "แค่คนรักเธอ ไม่ใช่คนที่เธอรัก" (18 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 66 คน

สุดท้ายกับความอยากรู้ เกี่ยวกับพระเอกน้ำตาลไหม้

สมุมติ นะค่ะ สมมุติ ถ้าเกิดโชคชะตาผลักดันให้เราต้องเข้าไปเป็นส่วนพัวพัน
กับนายปวัน ณ น้ำตาลไหม้ แบบว่า "ใจมันยอมไปแล้ว" ถ้าเลือกได้จะเป็น
หญิงคนไหนกัน แค่สามสาวนี้นะค่ะ ส่วนที่ไม่เป็นตัวเป็นตนละไว้ในฐานที่เข้าใจ

ปล. ขอบคุณที่มาของรูปนักแสดงวจำไม่ได้ว่าจิกของใครมามั้งค่ะ ที่แน่ๆคือ คุณ Kiss, คุณถั่ว

แก้ไขเมื่อ 08 ต.ค. 52 18:01:40

จากคุณ : nuynananuy
เขียนเมื่อ : 8 ต.ค. 52 17:59:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com