Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

BOX SET " รถไฟฟ้ามาหานะเธอ " คิดว่าจะออกมากี่ชุด ราคาเท่าไร? เพื่อนๆจะดูรถไฟฟ้ากันกี่รอบดี???...  

สำหรับผม หนังเรื่องคงไปดูไม่ต่ำกว่า 2 รอบแหงๆ (ไม่เคยบ้าหนังไทยสุดๆขนาดนี้มานานแล้ว ตั้งแต่สมัย 13 เกมสยอง)

ตอนนี้ผมละเมอเพ้อไปถึง บ๊อค เซ็ต ของรถไฟฟ้าแล้วล่ะครับ - -" ว่าถ้าออกมาเมื่อไรต้องรีบไปจับจองด่วนเลย

เพราะ Box ของ GTH ออกมาทีไร ผมตามซื้อเก็บไม่ทันซะที ทันอยู่เรื่องเดียว " ซีซั่นเชนจ์ " กล่องสุดท้ายในบูมเมอร์แรงค์ อิอิ

ผมว่า Box รถไฟฟ้า น่าจะออกซัก 5000 กล่องไปเลย 3000 กล่องรู้สึกมันขาดแคลนไปหน่อย - -"
ส่วนเรื่องราคา ก็ไม่อยากให้เกิน 800 แต่ขอให้ออกมาดีดีเป็นพอ

เพื่อนๆแสดงความคิดเห็นได้ตามใจชอบเลยครับ

จากคุณ : ปอมซัง
เขียนเมื่อ : 9 ต.ค. 52 12:04:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com